Windjammers, Panthers, Lions เก่งใน Festival of Champions - Knox County VillageSoup

นักแข่ง Windjammer, Panther และ Lion เก่งที่ KVACs – Knox County VillageSoup

ออกัสตา – การประชุมต้องเลื่อนออกไปหลังจากฝนตกหนักสองสามชั่วโมงในวันและคืนก่อนหน้า ซึ่งทำให้เส้นทางเลอะเทอะเล็กน้อยบนไซต์ แต่ไม่มีสิ่งใดที่กีดขวางนักแข่งวิบากที่โรงเรียนมัธยมมิดโคสต์ซึ่งทำทริปพิเศษข้าม 5 กม. หรือ 3.1 Mel วางแผนวันเสาร์ที่ 15 ตุลาคมที่ Kennebec Valley Athletic Conference Championships ที่ Cony High School

มีการแข่งขันสควอชรุ่นจูเนียร์และทีม และทีมและแชมป์เปี้ยนรายบุคคลได้รับตำแหน่งในคลาส A และ B/C

จาก Midcoast, Camden Hills of Rockport, Medomak Valley of Waldoboro และ Belfast เข้าร่วมในงานนี้ เด็กหญิง Windjammer ได้อันดับที่สอง เด็กชาย Windjammer ที่สี่ใน Class A และเด็กหญิง Panther ได้อันดับที่ห้าใน Class B/C เด็กชาย Lion และ Tiger ไม่มีนักวิ่งระยะสั้นห้าคนเพื่อทำประตูของทีม

Gina Vanrenen จาก Camden Hills เป็นผู้นำ Midcoast เมื่อเธอจบอันดับสามในการแข่งขัน Class A ของเด็กผู้หญิง ในขณะที่ Cassie Middleton เพื่อนร่วมทีมได้อันดับที่ห้า สำหรับสาว B/C Ava Collamore ของ Medomak Valley อยู่ในอันดับที่สี่

ในบรรดาเด็กชายในท้องถิ่น Noah Morris แห่ง Midomak Valley อยู่ในอันดับที่ 5 ใน Class B/C

มีนักวิ่งหญิงจากประเภท A 70 คน หญิงจากประเภท B/C 68 คน เด็กชายจากประเภท A 81 คน และชายจากประเภท B/C 72 คน สำหรับ Jeeves มีเด็กหญิง 48 คนและเด็กชาย 85 คนเข้าร่วม

ถัดไปสำหรับนักกีฬาระยะทางไกลคือ Northern Regional Championships ในวันเสาร์ที่ 22 ตุลาคมที่ Troy Howard Middle School ในเบลฟัสต์ เวลาแข่งคือ: เด็กชายคลาส A, 11:00 น. (Camden Hills); สาวคลาสเอ เวลา 11:40 น. (แคมเดน ฮิลส์); เด็กชายคลาส B, 12:20 น. (เบลฟาสต์, Midomak Valley); Class B Girls, 13:00 น. (เบลฟาสต์, Midummac Valley); รุ่น C ชาย 13:40 น.; และสาวคลาส C เวลา 14:20 น. (อาจจะ Islesboro)

รอบคัดเลือกระดับภูมิภาคจะเข้าสู่การแข่งขันชิงแชมป์ระดับรัฐในวันเสาร์ที่ 29 ตุลาคมที่ทวินบรู๊ค คัมเบอร์แลนด์ เวลาแข่งคือ: เด็กชายคลาส A, 11:00 น.; สาวคลาสเอ 11:40 น. เด็กชายคลาส บี เวลา 12:20 น.; สาวคลาสบี เวลา 13.00 น.; รุ่น C ชาย 13:40 น.; และสาวคลาสซี เวลา 14:20 น.

ผลงานของทีมหญิงระดับ A ในการประชุม ได้แก่ Bangor 33, Camden Hills 60, Mount Blue of Farmington 103, Brunswick 111, Hampden Academy 132, Edward Little of Auburn 141, Mysalunsky of Auckland 174, Lewiston 205, Mount Ararat of Topsham 206 และอ็อกซ์ฟอร์ด 233- เนินเขาทางใต้ของปารีส

Bangor จบด้วยนักวิ่ง 5 คนในตำแหน่งที่สอง สี่ หก และเก้า และมีเวลารวม 1:53:04.50 และเวลาวิ่งเฉลี่ย 22:36.90 แคมเดน ฮิลส์ เข้าอันดับที่ 3, 5, 10, 15 และ 27 ด้วยเวลารวม 1:56:37.50 และเวลาวิ่งเฉลี่ย 23:19.50 น.

ผลลัพธ์ของทีมหญิงระดับ B/C ในการประชุม ได้แก่ Lincoln Academy of Newcastle 34, Maranacook จาก Readfield 85, Cony of Augusta 88, Morse of Bath 90, Waterville 125, Medomak Valley 144, Gardiner 148 และ Leavitt of Turner 179

The Panthers เข้าเส้นชัยด้วยเวลารวม 2:16:07.30 น. และเวลาวิ่งเฉลี่ย 27:13.46 น.

ผลลัพธ์สำหรับทีมชายระดับ A ในการประชุม ได้แก่ Hampden Academy 48, Brunswick 71, Mount Blue 97, Camden Hills 118, Mysalunsky 154, Bangor 164, Lewiston 188, Edward Little 236, Mount Ararat 238, Oxford Hills 262, บริวเวอร์ 277 และสโกเวแกน 292

แคมเดน ฮิลส์ จบด้วยเวลารวม 1:36:41.20 น. และเวลาเฉลี่ย 19:20.24 น.

ผลลัพธ์ของทีม B/C ของเด็กชายในการประชุม ได้แก่ Lincoln Academy 51, Morse 71, Leavitt 98, Cony 100, Erskine Academy of South China 124, Winslow 148, Maranacook 172, Watervill 185 และ Gardiner 215

ต่อไปนี้คือสถานที่และเวลาของนักแข่งประจำเขตในการแข่งขัน League Championship พร้อมรายชื่อผู้ชนะอันดับหนึ่งด้วยเช่นกัน:

Girls Class A-1, Payton Bell, Edward Little, 21:06.5; 3, เจนน่า แวนเรน, CH, 21: 45.7; 5, แคสซี มิดเดิลตัน, CH, 7:11.8 22:21.3; 10, คาร่า ร็อธเวลล์, CH, 23: 02.6; 16, เจเดน จอห์นสัน, 24:00.6; 28, แอดดิสัน คอร์เตส, CH, 25: 27.3; 34, ลอเรน ฮอลแลนด์, CH, 26: 05.2; และ 38, Zoe O’Brien, CH, 26: 16.8

คลาส B/C Girls’ Squash – 1, Abby Williams, Waterville, 20:34.7; 4, เอวา โคลามอร์, MEAD, 22:11.4; 16, ไมร่า แมคแฟรี่, เบลล์, 24:28.9; 36 แอมเบอร์ เพนเดิลตัน, MEAD, 27:28.1; 40 Kylie Colamore, MEd, 28:16.8; 46, แคทเธอรีน แมคคินนีย์, MEAD, 29: 04.2; 47, Estella Sprague, เบลล์, 29:06.3; 49, กาเลน ดรอสต์, MEAD, 29: 06.8; และ 51, Ava Stowitz, MEd, 29:35.1.

First Class Boys-1, Charlie Collins, Hampden Academy, 17:05.3; 13, วอล์คเกอร์ เฮดริช, CH, 18: 24.8; 19, Zachary Kleiman, C.H. , 18: 59.3; 21, โคลิน ไรท์, CH, 19:17.2; 31, มิกกี้-โนเอล, CH, 19:54.6; 34, Henry McDevitt, CH, 20: 05.3; 40, เบน ไพค์, CH, 20: 35.1; และ 45, Finn Urey, CH, 20: 45.5.

ชาย คลาส B/C – 1, Logan Ouellette, Leavitt, 17:25.1 1; 5, โนอาห์ มอร์ริส, MEAD, 18:40.0; 7, วิลล์; โรบินส์, เบลล์, 18: 51.7; 39, อเล็ก รอล์ฟ, เบลล์, 22:07.4; 45, แอตติคัส เบลอ, มี้ด, 22:36.9; 46, ทริสตัน ฮิวจ์ส, เบลล์, 22: 37.0; 48, จะรีบเร่ง, MEAD, 22: 42.0; และ 68, Owen Dusty, MEd, 27: 59.7

ตัวแทนสาวน้อย – 1, Abby MacDonald, Bangor, 24:55.7 1; 9, โคลอี้ เดย์-ลินช์, CH, 27:19.5; 10, แอ๊บบี้ แอนเดอร์สัน, CH, 27:33.8; 11, ลูซี โอไบรอัน, 27:41.1; 12, Kaya Borneval, CH, 27: 45.4; 13, โลล่า แบล็ค, C.H. , 27: 53.7; และ 27, Amelia Porter, CH, 30: 16.623

ผลการแข่งขันของทีม ได้แก่ Bangor 20, Camden Hills 55, Lincoln Academy 69, Hampden Academy 82 และ Brunswick 123

ตัวแทนของ Young Boys -1, Gunnar Weil, Hampden Academy, 19:06.1; 15, เบนเน็ตต์ โคเฮน, CH, 21: 51.6; 20, โซเรน เบ็คสตรอม, CH, 22: 08.9; 24, อีธาน โคเฮน, CH, 22:23.9; และ 27, Sam VanLonkhuyzen, CH, 22:37.0. Windjammers Will Laidlaw และ Tommy Clemente ก็เข้าร่วมด้วย

ผลงานของทีม ได้แก่ บรันสวิก 29, Hampden Academy, Lincoln Academy 73, Morse 119, Mount Ararat 133 และ Edward Little 149

” อดีต

คนต่อไป”


#นกแขง #Windjammer #Panther #และ #Lion #เกงท #KVACs #Knox #County #VillageSoup

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *