Windjammers และ Panthers เก่งในการแข่งขันข้ามประเทศระดับภูมิภาค

Windjammers และ Panthers เก่งในการแข่งขันข้ามประเทศระดับภูมิภาค

เบลฟาสต์ – สมาชิกของทีมโรงเรียนมัธยม Belfast, Camden Hills และ Meadowmac ​​​​Valley ทำการแข่งขันในวันเสาร์ที่ 22 ตุลาคมในการแข่งขัน Northern Cross Country Regional Championships ซึ่งจัดโดย Belfast District High School

Camden Hills เป็นหนึ่งในทีมที่เข้าแข่งขันใน Class A ในขณะที่ Belfast และ Medomac Valley เป็นหนึ่งในทีมที่แข่งขันใน Class B

ผลการแข่งขันประเภท A ทีมหญิง
1. บังกอร์ – 1:45: 51.94
2. บลูเมาเท่น – 1:50:53.76
3. Camden Hills – 1:51:09.18
4. แฮมป์เดน อะคาเดมี่ – 1:51:34.69
5. บรันสวิก – 1:53:38.94
6. เอ็ดเวิร์ด ลิตเติ้ล – 1:54:25.32
7. เมสซาลอนกี – 2:03:05.60
8. ลูอิสตัน – 2:13: 40.58
9. อ็อกซ์ฟอร์ดฮิลส์ – 2:16: 45.44
10. ภูเขาอารารัต – 2:19:22.84

ผลคะแนนหมวด A เด็กชาย
1. แฮมป์เดน อะคาเดมี่ – 1:24:07.65
2. บรันสวิก – 1:26: 46.49
3. Camden Hills – 1:29:09.51
4. บลูเมาเท่น – 1:29:21.87
5. บังกอร์ – 1:31:31.80
6. เมสซาลอนกี – 1:32:02.18
7. ภูเขาอารารัต – 1:33: 41.71
8. เอ็ดเวิร์ด ลิตเติ้ล – 1:36: 28.97
9. ลูอิสตัน – 1:39:36.56
10. อ็อกซ์ฟอร์ดฮิลส์ – 1:41: 14.58
11. บริวเวอร์ – 1:40:44.41
12. Skowhegan – 1:46: 09.68

ผลการแข่งขันประเภท บี หญิง
1. ภูเขาเกาะทะเลทราย – 1:47:10.77
2. โคนี่ – 1:55: 49.15
3. เฮอมอน – 1:59:47.23
4. หุบเขามิดุมแมค – 2:01:28.47
5. กวางคาริบู – 1:59:45.71
6. เอลส์เวิร์ธ – 2:02:46.56
7. วอเตอร์วิลล์ – 2:02:51.62
8. เมืองเก่า – 2:14: 08.83
9. เกาะ Presque – 2:10:10.98
10. จอห์น แพบสต์ – 2:09:44.06
11. ลอว์เรนซ์ – 2:27:09.80

ผลการแข่งขันประเภททีมชาย บี
1. John Pabst – 1:28:30.16
2. ภูเขาเกาะทะเลทราย – 1:30:49.82
3. เอลส์เวิร์ธ – 1:33:58.36
4. โคนี่ – 1:34: 15.84
5. กวางคาริบู – 1:34: 08.64
6. วินสโลว์ – 1:42:29.13
7. วอเตอร์วิลล์ – 1:47: 27.35
8. เฮอมอน – 1:44:34.25

Girls Class A Individual Results 

  1 Payton Bell               12 Edward Little         20:00.65    1
  2 Jenna VanRyn              11 Camden Hills          20:02.35    2
  3 Katie McCarthy            11 Bangor High School    20:24.54    3
  4 Sadie Harrow              12 Bangor High School    20:36.33    4
  5 Sophia Mazzarelli         11 Bangor High School    21:05.20    5
  6 Kayla Graffam             12 Brewer High School    21:13.76
  7 Gretchen Plant             9 Hampden Academy       21:22.61    6
  8 Sofie Rueter              10 Bangor High School    21:23.56    7
  9 Embree Thomas             11 Hampden Academy       21:28.57    8
 10 Nora McCourt              10 Mt. Blue              21:43.27    9
 11 Jaden Johnson             11 Camden Hills          21:43.92   10
 12 Cara Rothwell              9 Camden Hills          21:46.95   11
 13 Lydia White               11 Mt. Ararat            21:46.97   12
 14 Natalie Perham             9 Brunswick             21:47.99   13
 15 Lucinda Carroll           11 Mt. Blue              21:52.36   14
 16 Moriah Reusch             12 Mt. Blue              21:52.40   15
 17 Zoe Wilson                12 Brunswick             21:58.71   16
 18 Katharine Garcia          11 Edward Little         22:10.53   17
 19 Natalia Charles           10 Hampden Academy       22:13.52   18
 20 Annie Spurr               10 Lewiston              22:18.90   19
 21 Jenna Elkadi              10 Bangor High School    22:22.31   20
 22 Natalie McCarthy          11 Mt. Blue              22:26.88   21
 23 Abigail Bergmark          10 Bangor High School    22:27.25   22
 24 Hannah Wilkoff            12 Brunswick             22:33.62   23
 25 Cedar Worster              9 Oxford Hills          22:40.03   24
 26 Abby Macdonald            12 Bangor High School    22:41.36   25
 27 Emily Quinnell            12 Edward Little         22:49.07   26
 28 Adriana Katz              10 Messalonskee          22:57.37   27
 29 Brielle Tinker            10 Mt. Blue              22:58.85   28
 30 Emily Kneser              10 Hampden Academy       23:04.88   29
 31 Abby Valliere             12 Brunswick             23:10.65   30
 32 Molly Curtis              11 Hampden Academy       23:25.11   31
 33 Grace Daigle              11 Hampden Academy       23:27.41   32
 34 Macy Farrington           12 Brewer High School    23:32.07
 35 Lauren Howland            12 Camden Hills          23:44.73   33
 36 Zoe O'Brien               12 Camden Hills          23:51.23   34
 37 Marissa Pushard           10 Hampden Academy       23:55.98   35
 38 Freida Camacho            10 Brunswick             24:07.97   36
 39 Sydney Perham              9 Brunswick             24:09.76   37
 40 Rylee Spadea              11 Messalonskee          24:15.48   38
 41 Ashley Leach              10 Messalonskee          24:20.73   39
 42 Brynne Barron             10 Messalonskee          24:28.76   40
 43 Cassidy Hardy             10 Mt. Blue              24:32.02   41
 44 Leilani Mitchell          10 Edward Little         24:40.44   42
 45 Nora Condit               10 Edward Little         24:44.63   43
 46 Elizabeth Strickland       9 Mt. Blue              24:46.61   44
 47 Lola Black                10 Camden Hills          25:08.78   45
 48 Sarah Gray                11 Mt. Ararat            25:13.60   46
 49 Gabriella Kahkonen         9 Brewer High School    25:15.80
 50 Madison Binette           11 Lewiston              25:44.74   47
 51 Willow Adler              11 Oxford Hills          25:45.21   48
 52 Abbie Anderson            10 Camden Hills          26:21.49   49
 53 Olry Agathe               12 Skowhegan             26:42.78
 54 Katie Hargrove            10 Messalonskee          27:03.26   50
 55 Miriam Aguilera           10 Lewiston              27:35.09   51
 56 Anna Weiss                10 Lewiston              28:00.32   52
 57 Annie Stocco              11 Messalonskee          28:11.51   53
 58 Sage Hoyt                  9 Oxford Hills          28:40.43   54
 59 Gwyneth Parlee             9 Brewer High School    29:15.82
 60 Caroline Sheets           12 Oxford Hills          29:49.05   55
 61 Antonella Gilbert          9 Oxford Hills          29:50.72   56
 62 Carly McCabe              11 Skowhegan             29:55.23
 63 Katelyn Lynch             11 Lewiston              30:01.53   57
 64 Elliot Larsen              9 Mt. Ararat            30:26.26   58
 65 Angeline Beede            11 Mt. Ararat            30:39.42   59
 66 Adelaide Harthorn         10 Oxford Hills          30:46.08   60
 67 Hailey McClallen           9 Edward Little         30:46.85   61
 68 Kloey Arsenault           11 Mt. Ararat            31:16.59   62
 69 Amelia Wooten              9 Lewiston              31:29.90   63
 70 Hannah Grover             11 Oxford Hills          33:10.70   64
 71 Hallye Thibodeau          11 Edward Little         33:13.93   65
 72 Asho Ali                  12 Lewiston              33:37.62   66
 73 Erryl Timblin              9 Mt. Ararat            34:05.60   67
 74 Lyra Legawiec              9 Mt. Ararat            34:10.06   68
Boys Class A Individual Results 

  1 Charlie Collins           12 Hampden Academy       16:00.86    1
  2 Cyrus Evans               12 Mt. Blue              16:35.44    2
  3 Harrison Shain            11 Hampden Academy       16:39.36    3
  4 Eli Palmer                12 Brunswick             16:45.89    4
  5 Miles Logan               12 Brunswick             16:47.42    5
  6 Ben Klingle               11 Brunswick             16:54.78    6
  7 Miles Shain                9 Hampden Academy       16:56.44    7
  8 Ethan Demerchant          12 Bangor High School    16:57.64    8
  9 Pierce Coughlin           10 Messalonskee          16:57.96    9
 10 Lucas Hutchinson          10 Oxford Hills          16:58.08   10
 11 Henri McCourt             10 Mt. Blue              16:59.84   11
 12 Adam Bilodeau             12 Lewiston              17:01.75   12
 13 Walker Hedrich            10 Camden Hills          17:05.25   13
 14 Tim Collins               10 Hampden Academy       17:05.61   14
 15 Patrick Mckenney          12 Skowhegan             17:06.03   15
 16 Brody Simons              11 Hampden Academy       17:25.38   16
 17 Zachary Clement           11 Camden Hills          17:31.77   17
 18 Adam Miller-treat         12 Bangor High School    17:40.90   18
 19 Parker Libby              12 Mt. Ararat            17:42.11   19
 20 Trevor Parlee             11 Brewer High School    17:42.91   20
 21 Asher Valentine            9 Hampden Academy       17:43.77   21
 22 Gunnar Weil                9 Hampden Academy       17:47.59   22
 23 Henry McDevitt            11 Camden Hills          17:50.70   23
 24 Ben Hatch                  9 Mt. Blue              17:59.10   24
 25 Zach Ross                 12 Messalonskee          18:04.03   25
 26 Gabe Eaton                10 Brunswick             18:05.08   26
 27 Beckett Cote              10 Messalonskee          18:07.54   27
 28 Calvin Vincent             9 Edward Little         18:11.04   28
 29 Colin Wright              -- Camden Hills          18:11.63   29
 30 Luke Spooner              12 Mt. Ararat            18:11.77   30
 31 Jonathan Koehler          10 Brunswick             18:13.32   31
 32 Sam Cashman               10 Brunswick             18:16.19   32
 33 Kevin Fogarty             10 Bangor High School    18:22.06   33
 34 Hadrian Ward              10 Camden Hills          18:30.16   34
 35 Mickey Nowell              9 Camden Hills          18:34.32   35
 36 Nate Wayne                11 Brunswick             18:35.03   36
 37 Evan Flynn                11 Mt. Ararat            18:37.86   37
 38 Ian Britt                  9 Mt. Ararat            18:46.54   38
 39 Ben Condit                12 Edward Little         18:48.59   39
 40 Luke Doscinski             9 Mt. Blue              18:53.68   40
 41 Daniel Dalton             11 Mt. Blue              18:53.81   41
 42 Kodi Quimby               12 Mt. Blue              18:57.44   42
 43 Jackson Dineen             9 Bangor High School    18:59.72   43
 44 Thomas Tracy              12 Messalonskee          19:08.89   44
 45 Cody Roy                  11 Oxford Hills          19:13.98   45
 46 Finn Urey                 12 Camden Hills          19:17.89   46
 47 Feysal Abdirahaman        12 Lewiston              19:20.17   47
 48 James Bertolino           12 Brewer High School    19:21.79   48
 49 Carlton Dailey            11 Oxford Hills          19:28.94   49
 50 Quinn St. Peter Scott     10 Edward Little         19:30.42   50
 51 Declan Faircloth-Walshe   12 Bangor High School    19:31.48   51
 52 Darcey Lees                9 Bangor High School    19:31.58   52
 53 Noah Oliver                9 Messalonskee          19:43.76   53
 54 Zach White                12 Skowhegan             19:53.18   54
 55 Jaden Baril               11 Edward Little         19:58.32   55
 56 John-Antonio Fatone       12 Lewiston              20:00.22   56
 57 Eli Morgan                12 Edward Little         20:00.60   57
 58 Jayden Richards           11 Brewer High School    20:12.02   58
 59 Caleb Chamberland         12 Mt. Ararat            20:23.43   59
 60 Eli Hoeft                 10 Mt. Blue              20:32.11   60
 61 Gavin Anderson            10 Edward Little         20:33.58   61
 62 Samuel McCarthy           12 Bangor High School    20:37.29   62
 63 Reid Matson               11 Mt. Ararat            20:40.80   63
 64 Seth Reardon              11 Brewer High School    20:57.68   64
 65 Robert Spears             11 Messalonskee          21:06.79   65
 66 Julien Turmenne           12 Lewiston              21:09.30   66
 67 Elijah Nelsen             11 Messalonskee          21:12.49   67
 68 Clay Trafton              11 Mt. Ararat            21:14.69   68
 69 Nathan Hyndman            12 Edward Little         21:26.84   69
 70 Clive Haverkamp           11 Lewiston              22:05.12   70
 71 Noah Kissel               10 Oxford Hills          22:14.87   71
 72 Damien Frey               12 Brewer High School    22:30.01   72
 73 Sebastien Williams        10 Skowhegan             22:42.66   73
 74 Adyn Petchonka             9 Skowhegan             23:05.91   74
 75 Ethan Fortuna              9 Lewiston              23:13.35   75
 76 Evan Brousseau             9 Lewiston              23:16.21   76
 77 Hayden Hethcoat           11 Oxford Hills          23:18.71   77
 78 Gabe Stetkis              11 Skowhegan             23:21.90   78
 79 Anthony Pinkham            9 Brewer High School    23:56.60   79
 80 Camden Colby              12 Oxford Hills          23:56.93   80
 81 Jeremiah Lawrence          9 Oxford Hills          24:33.27   81
Girls Class B Individual Results

  1 Amelia Vandongen          10 Mt. Desert            18:28.74    1
  2 Abby Williams             12 Waterville            19:19.92    2
  3 Kayley Bell               12 Caribou High School   20:36.78    3
  4 Maggie Bell                9 Caribou High School   21:02.70    4
  5 Ava Collamore              9 Medomak               21:07.00    5
  6 Addison Nelson            12 Ellsworth             21:11.18    6
  7 Kaylee Collamore           9 Medomak               21:18.32    7
  8 Anna Jandreau             12 Presque Isle          21:25.54    8
  9 Paige Goodwin             10 Lawrence              21:29.89    9
 10 Beatrice Beale-Tate       11 Waterville            21:34.97   10
 11 Loralie Grady             10 Cony High School      21:43.02   11
 12 Piper Soares              12 Mt. Desert            21:54.03   12
 13 Carolina Graham           12 Mt. Desert            22:03.33   13
 14 Ella Joyce                12 Mt. Desert            22:10.70   14
 15 Emma Brown                12 Cony High School      22:20.49   15
 16 Addison Pellerin          10 Winslow High School   22:31.85
 17 Sophia Taylor             12 Mt. Desert            22:33.97   16
 18 Lida Kanoti               10 Old Town              22:37.65   17
 19 Annie Roach               12 Old Town              22:39.41   18
 20 Sage Fortin               12 Cony High School      22:44.24   19
 21 Isabelle Rounds           11 Hermon High School    22:48.45   20
 22 Meara Mcveary             11 Belfast               22:48.60
 23 Meri Rainford             10 Mt. Desert            22:51.39   21
 24 Fiona St. Germain         10 Mt. Desert            23:05.78   22
 25 Hannah Lovley              9 Hermon High School    23:15.94   23
 26 Julia Szewc               12 Hermon High School    23:15.96   24
 27 Orla Murphy               10 Nokomis High School   23:18.55
 28 Caroline Hendrickson      10 Cony High School      23:20.56   25
 29 Madison Thibault           9 Caribou High School   23:52.84   26
 30 Natacia Lankist           12 Ellsworth             24:27.55   27
 31 Paige Inforati            12 John Bapst            24:39.75   28
 32 Alexandria Raymond         9 Winslow High School   24:44.81
 33 Julia Scarano              9 John Bapst            24:48.83   29
 34 Abby Hardison              9 Ellsworth             24:58.41   30
 35 Anna Raynes               12 Foxcroft Academy      25:05.05
 36 Maggie Rudnicki            9 Hermon High School    25:10.93   31
 37 Mackenzie Jones           12 Nokomis High School   25:12.20
 38 Caleigh Tasker            12 Hermon High School    25:15.95   32
 39 Lillian Mayhew             9 Hermon High School    25:17.42   33
 40 Kassidy Gordon            12 Waterville            25:22.77   34
 41 Tenzin Denno              10 Cony High School      25:40.84   35
 42 Jadyn Bell                 9 Ellsworth             25:48.79   36
 43 Lucy Clews                10 John Bapst            25:51.47   37
 44 Zoe Yerxa                 11 Old Town              26:05.51   38
 45 Amber Pendleton           10 Medomak               26:09.58   39
 46 Charli Cassavant           9 Presque Isle          26:12.56   40
 47 Livezey Sheehan           10 Ellsworth             26:20.63   41
 48 Ava Stuetz                10 Medomak               26:26.13   42
 49 Jalyn Drost               11 Medomak               26:27.44   43
 50 Brielle Noyes             10 Hermon High School    26:27.96   44
 51 Brooklyn McIntyre         10 Presque Isle          26:30.11   45
 52 Estella Sprague           10 Belfast               26:31.97
 53 Greta Limberger           10 Waterville            26:32.48   46
 54 Emerson Miller             9 Presque Isle          26:33.19   47
 55 Neveah Becker             10 Ellsworth             26:33.39   48
 56 Katherine Bechtel         10 Caribou High School   26:41.92   49
 57 Abbie Young               12 Ellsworth             26:52.49   50
 58 Elise Ouellette            9 John Bapst            27:07.27   51
 59 Chloe Henry                9 Old Town              27:13.40   52
 60 Sarah Hartford            10 John Bapst            27:16.74   53
 61 Ceala Day                  9 Caribou High School   27:31.47   54
 62 Katherine Mckenney        11 Medomak               27:38.21   55
 63 Katelyn Gibbs              9 Winslow High School   27:50.21
 64 Hallie Firmage            11 Lawrence              29:12.23   56
 65 Liberty Herweh            10 Presque Isle          29:29.58   57
 66 Robyn Brochu              12 Waterville            30:01.48   58
 67 Melonie Lapointe           9 Caribou High School   30:19.33   59
 68 Lilly Taylor              10 Waterville            30:49.16   60
 69 Mattie Vaillancourt       12 Winslow High School   30:51.98
 70 Kaylie Smith              10 Lawrence              31:02.13   61
 71 Jessica Pumphrey          11 Erskine Academy       31:02.26
 72 Julia Scott               11 Waterville            31:09.97   62
 73 Lexi Smith                10 Lawrence              31:27.76   63
 74 Iman Tber                  9 Cony High School      31:33.72   64
 75 Daphne Allen              10 Erskine Academy       32:16.53
 76 Maddy Brown                9 Nokomis High School   32:58.83
 77 Tessa Hartley             12 John Bapst            33:17.89   65
 78 Sophia Griffith            9 Lawrence              33:57.79   66
 79 Emma Palmer                9 Old Town              35:32.86   67
 80 Olivia Goodine            10 Presque Isle          35:57.32   68
Boys Class B Individual Results

  1 Sam York                  12 Mt. Desert            16:36.46    1
  2 Ethan Roach               11 John Bapst            16:45.79    2
  3 Ephraim Willey            12 Caribou High School   16:53.13    3
  4 Griffin Merrill           10 John Bapst            17:19.05    4
  5 Nick Choate               12 Erskine Academy       17:23.86
  6 Lucas Gagnon              12 John Bapst            17:24.65    5
  7 Aedyn Hughes              10 Ellsworth             17:40.87    6
  8 Noah Morris               11 Medomak               17:42.87
  9 Will Robbins              12 Belfast               17:44.15
 10 Braden Rioux              11 Winslow High School   17:51.56    7
 11 Sam Craighead             12 Mt. Desert            17:56.18    8
 12 Runner Jarrett            10 Foxcroft Academy      17:57.06
 13 George Ferland            12 Caribou High School   18:01.08    9
 14 Andrew Turlo              12 Waterville            18:03.89   10
 15 Sam Goldey                11 Cony High School      18:06.14   11
 16 Liam McKernan             11 Mt. Desert            18:18.57   12
 17 Matthew Cormier           11 Ellsworth             18:22.07   13
 18 Jed Hartley               10 John Bapst            18:23.84   14
 19 Wyatt Byther              12 Old Town              18:28.28
 20 Jonathan Ouellette        10 John Bapst            18:36.83   15
 21 Gilman Taylor             11 John Bapst            18:38.10   16
 22 Sam Coffin                12 Cony High School      18:41.07   17
 23 Wynn Pooler               10 Erskine Academy       18:41.53
 24 Feleke Lynch              11 Mt. Desert            18:41.76   18
 25 James Mooney              11 Cony High School      18:47.01   19
 26 Zephyr Lani-Caputo        12 Erskine Academy       18:47.81
 27 Chris Taylor              11 Ellsworth             18:52.68   20
 28 Brandon Mastriano         11 Cony High School      18:58.74   21
 29 Henry Milan               10 John Bapst            18:59.92   22
 30 Justin Rogers             11 Winslow High School   19:08.88   23
 31 Danzig Nave               10 Nokomis High School   19:14.54
 32 Patrick Saltysiak          9 Mt. Desert            19:16.85   24
 33 Chris Cooper               9 Mt. Desert            19:18.52   25
 34 Drew Pierson              12 Ellsworth             19:21.26   26
 35 Ben Bateman               12 Hermon High School    19:27.95   27
 36 Harrison Landes           10 Caribou High School   19:32.25   28
 37 Scott Stubbs               9 Caribou High School   19:35.03   29
 38 Connor May                12 Old Town              19:35.95
 39 William Francis           10 Old Town              19:39.07
 40 Felix Markosian           10 Ellsworth             19:41.48   30
 41 Andrew Doughty            12 Nokomis High School   19:42.15
 42 Lukas Stabins             12 Winslow High School   19:42.77   31
 43 Matthew Dos Santos        11 Cony High School      19:42.88   32
 44 Aleksander Carsley        11 Nokomis High School   19:45.89
 45 Alec Rolfe                12 Belfast               19:50.97
 46 J.J Jakubisn              12 Nokomis High School   19:51.52
 47 Rowan Tate                11 Ellsworth             19:57.08   33
 48 Jacob Violette            10 Caribou High School   20:07.15   34
 49 Griffin Murray            12 Old Town              20:08.76
 50 Atticus Blue              10 Medomak               20:12.48
 51 Logan Tardif              12 Waterville            20:19.63   35
 52 Robert Demerchant          9 Caribou High School   20:28.45   36
 53 Eben Buck                 11 Cony High School      20:30.43   37
 54 Kyle Mastriano            11 Cony High School      20:32.14   38
 55 Aaron Belanger            11 Hermon High School    20:34.15   39
 56 Lukas Modrusan            11 Hermon High School    21:09.44   40
 57 Tristan Hughs             10 Belfast               21:20.93
 58 Ethan Pinette             10 Hermon High School    21:21.35   41
 59 Ryan Davis                12 Mt. Desert            21:28.79   42
 60 Zachary Peirce            11 Foxcroft Academy      21:36.02
 61 Tyler Noyes               12 Hermon High School    22:01.36   43
 62 Andre Morin               11 Winslow High School   22:03.05   44
 63 Giacomo Smith             11 Erskine Academy       22:04.17
 64 Savya Acharya             10 Waterville            22:40.74   45
 65 Benjamin Tate             10 Ellsworth             22:42.20   46
 66 George Taylor             10 Waterville            22:47.96   47
 67 Glenn Modrusan             9 Hermon High School    23:23.38   48
 68 Valentyn Pickens           9 Presque Isle          23:31.07
 69 Ezra Haviland             11 Waterville            23:35.13   49
 70 Ryder Chandler            10 Presque Isle          23:38.19
 71 Dominique Daigneault      12 Winslow High School   23:42.87   50
 72 Edward Bell               11 Caribou High School   23:52.58   51
 73 Noah Young                10 Lawrence              24:39.26
 74 Brayden Roy               10 Lawrence              24:50.92
 75 Joaquin Withers            9 Waterville            25:06.04   52
 76 Kyan Blethen               9 Waterville            26:06.88   53
 77 Jonah Purvis              12 Hermon High School    26:22.18   54
 78 Noah Parmelee             10 Presque Isle          28:12.09
 79 Teddy Bemis               11 Presque Isle          29:23.89
 80 Owen Dostie                9 Medomak               30:45.34

#Windjammers #และ #Panthers #เกงในการแขงขนขามประเทศระดบภมภาค

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *